| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-15:30 | 230505 | C | 27-25-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสมน พานดวงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีสากล หมู่ 1 : ดนตรีสากล บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 20-19-1 7-6-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1864 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 744 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-15:30 | 230508 | C | 51-50-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จินตนา วัชรโพธิกร
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ | 51-50-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220903 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230501 |
|
| 04 | | พ. | 08:39-11:20 | 13405 | C | 42-42-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พยาบาลศาสตร์ หมู่ 1 : พยาบาลศาสตร์ | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240703 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 150503/1 |
|
| 05 | | จ. | 12:59-15:30 | 230407 | C | 56-53-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 54-51-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230406 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230403 |
|
| 06 | | จ. | 12:59-15:30 | 230503 | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Roozbeh Khajeh Ghiassi
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 49-47-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230407 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230404 |
|
| 07 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 250704 | C | 45-41-4 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Roozbeh Khajeh Ghiassi
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 45-41-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนการท่องเที่ยวและโรงแรม 1 | 240406 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนการท่องเที่ยวและโรงแรม 1 | 240406 |
|
| 08 | | อ. | 08:39-11:20 | 230408 | C | 51-48-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 51-48-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 150503/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230510 |
|
| 33 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 230504 | C | 50-43-7 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Smith Gasi Tekeh Azah
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 50-43-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230408 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220306 |
|
| 34 | | จ. | 12:59-15:30 | 250705 | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Smith Gasi Tekeh Azah
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 46-44-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 150503/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220307 |
|
| 35 | | จ. | 08:39-11:20 | 230509 | C | 51-41-10 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ | 51-41-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220904 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240606 |
|
| 38 | | จ. | 12:59-15:30 | 250704 | C | 34-31-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม นวัตกรรมอาหารและแปรรูป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นวัตกรรมอาหารฯ หมู่ 1 : นวัตกรรมอาหารและแปรรูป สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สถิติประยุกต์ หมู่ 1 : สถิติประยุกต์ | 20-18-2 7-6-1 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 742 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20403 |
|
| 39 | | อ. | 12:59-15:30 | 543 | C | 31-26-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เคมี หมู่ 1 : เคมี | 20-15-5 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240804 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250703 |
|
| 40 | | อ. | 12:59-15:30 | 221007 | C | 23-16-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีภูมิสารสนเทศและภูมิศาสตร์ | 23-16-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151006 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 645 |
|
| 41 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 250806 | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ญาดา รามฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240704 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1944 |
|
| 42 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 1853 | C | 31-28-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 234 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151005 |
|
| 43 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 220907 | C | 33-29-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตติยา ทะนวนรัมย์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 33-29-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1959 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220504 |
|
| 44 | | พ. | 09:29-12:10 | 20402 | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 : สัตวศาสตร์ | 44-44-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250707 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20406 |
|
| 46 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 20302 | C | 37-36-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตติยา ทะนวนรัมย์
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เกษตรศาสตร์ หมู่ 1 : เกษตรศาสตร์ | 37-36-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250706 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20404 |
|
| 47 | | จ. | 12:59-15:30 | 1832 | C | 38-30-8 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 38-30-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250708 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 บรรยาย | 230407 |
|
| 48 | | อ. | 12:59-15:30 | 1862 | C | 26-24-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วริษฐา รัตนวโรภาส
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ศิลปะและการออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1 : ศิลปะและการออกแบบ | 5-4-1 7-7-0 14-13-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคารฃ | 240805 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1832 |
|
| 49 | | พ. | 09:29-12:10 | 1862 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1863 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1934 |
|
| 51 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 240804 | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ หมู่ 1 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250805 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220702 |
|
| 53 | | จ. | 12:59-15:30 | 20306 | C | 42-37-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การตลาด หมู่ 1 : การตลาด | 42-37-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240809 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220605 |
|
| 54 | | จ. | 12:59-15:30 | 210303 | C | 64-55-9 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ตติยา ทะนวนรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 : การจัดการ | 64-55-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210303 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210302 |
|
| 55 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 250806 | C | 40-38-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 1 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เทคโนโลยีการประมง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีการประมง หมู่ 1 : เทคโนโลยีการประมง | 28-26-2 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1933 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1948 |
|
| 56 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 240606 | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี | 39-38-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1948 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1953 |
|
| 57 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 240704 | C | 38-32-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | การสื่อสารมวลชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การสื่อสารมวลชน หมู่ 1 : การสื่อสารมวลชน | 37-31-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220604 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210204 |
|
| 58 | | พ. | 09:29-12:10 | 240406 | C | 35-31-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การท่องเที่ยวฯ หมู่ 1 : การท่องเที่ยวและการโรงแรม | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1861 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 210203 |
|
| 60 | | จ. | 09:29-12:10 | 221009 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ญาดา รามฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ชีววิทยา หมู่ 1 : ชีววิทยา วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 16-16-0 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องประชุมช่อกล้วยฟ้า | 1014 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250608 |
|
| 63 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 250705 | C | 45-43-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จันทร์สุดา บุญตรี
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20308 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1943 |
|
| 64 | | อ. | 12:59-15:30 | 221009 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ญาดา รามฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 1 : สาธารณสุขศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1957 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1945 |
|
| 65 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 250605 | C | 32-30-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัลลภา เลิศเจริญวนิช
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การค้าสมัยใหม่ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การจัดการธุรกิจ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) | 14-13-1 18-17-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230506 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1852 |
|
| 68 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 250808 | C | 37-35-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูริสา วัชเรนทร์วงศ์
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 2 : บัญชี | 37-35-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151003 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1954 |
|
| 69 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 240608 | C | 36-32-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสมน พานดวงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 3 : บัญชี | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151002 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240707 |
|
| 70 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1852 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ญาดา รามฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 20409 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151006 |
|
| 71 | | อ. | 09:29-12:10 | 250804 | C | 32-29-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูริสา วัชเรนทร์วงศ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 3 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151004 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151007 |
|
| 72 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 220908 | C | 38-32-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศศิมาภรณ์ วงศ์ทิมารัตน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 38-32-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1965 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220603 |
|
| 73 | | จ. | 09:29-12:10 | 220909 | C | 36-25-11 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ เพ็งลุน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 3 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 35-24-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1968 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220604 |
|
| 74 | | จ. | 09:29-12:10 | 220905 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 2 : สาธารณสุขศาสตร์ | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210202 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1946 |
|
| 75 | | จ. | 09:29-12:10 | 220906 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รสมน พานดวงแก้ว
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 3 : สาธารณสุขศาสตร์ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1958 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1947 |
|
| 76 | | จ. | 09:29-12:10 | 250801 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์ภัช วราศิวพงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 260503 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1935 |
|
| 77 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 250808 | C | 39-34-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูริสา วัชเรนทร์วงศ์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ หมู่ 2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การเงินและการธนาคาร หมู่ 1 : การเงินและการธนาคาร | 31-27-4 8-7-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1934 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1949 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 09 | | จ. | 12:59-15:30 | 150503/1 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 541 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 543 |
|
| 10 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1949 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Alma Abadingo Guilleno
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250601 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250809 |
|
| 11 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 1959 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 32-31-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250604 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20401 |
|
| 12 | | จ. | 08:39-11:20 | 133 - LC 9 | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวิยา จุโฑปะมา
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 19-18-1 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250603 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20308 |
|
| 13 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 151406 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1023 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250708 |
|
| 14 | | พ. | 08:39-11:20 | 1957 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Roozbeh Khajeh Ghiassi
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 1 : สังคมศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 641 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250803 |
|
| 15 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 210201 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จินตนา วัชรโพธิกร
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 1 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ดุริยางคศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดุริยางคศิลป์ หมู่ 1 : ดุริยางคศิลป์ | 20-20-0 8-8-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 220902 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1874 |
|
| 17 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 150408 | C | 30-27-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิตาพร พุฒกลาง
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 624 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250801 |
|
| 18 | | จ. | 08:39-11:20 | 151106 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Ny Rithy
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 32-31-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 644 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250706 |
|
| 19 | | อ. | 08:39-11:20 | 1968 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Roozbeh Khajeh Ghiassi
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 643 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250805 |
|
| 20 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 250706 | C | 24-22-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จินตนา วัชรโพธิกร
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 1 : ศิลปศึกษา | 24-22-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1034 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250807 |
|
| 21 | | จ. | 12:59-15:30 | 1014 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภาณุพันธ์ ปานทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250606 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1033 |
|
| 22 | | พ. | 08:39-11:20 | 151107 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Lolita Labfey Uminga
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250709 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250707 |
|
| 23 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 151407 | C | 21-20-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ | 21-20-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนสาขารัฐฯ | 623 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250709 |
|
| 24 | | จ. | 12:59-15:30 | 151008 | C | 30-28-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 625 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250802 |
|
| 25 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 1958 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Lolita Labfey Uminga
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 2 : สังคมศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1032 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250804 |
|
| 26 | | พ. | 08:39-11:20 | 150503/2 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จริยาพร อมัติรัตนะ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1022 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 544 |
|
| 27 | | อ. | 12:59-15:30 | 1969 | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | Ajarn Smith Gasi Tekeh Azah
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1033 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250806 |
|
| 29 | | อ. | 08:39-11:20 | 250707 | C | 24-23-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พุทธชาด ลิ้มศิริเรืองไร
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 2 : ศิลปศึกษา | 24-23-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 741 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250808 |
|
| 30 | | จ. | 08:39-11:20 | 1034 | C | 26-24-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จริยาพร อมัติรัตนะ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 26-24-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250607 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1034 |
|
| 31 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1935 | C | 31-28-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บำรุง กันรัมย์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250602 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายสถาปัตย์ | 1873 |
|
| 32 | | พ. | 08:39-11:20 | 1965 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งนภา เมินดี
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250605 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20402 |
|
| 36 | | พ. | 13:49-16:20 | 210202 | C | 32-31-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรณี เนลเสน
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 2 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีไทย หมู่ 3 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) | 21-20-1 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 210204 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1866 |
|