| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-15:30 | 230508 | C | 16-15-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมอาหารและแปรรูป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นวัตกรรมอาหารฯ หมู่ 1 : นวัตกรรมอาหารและแปรรูป สถิติและวิทยาการสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สถิติและสารสนเทศ หมู่ 1 : สถิติและวิทยาการสารสนเทศ | 11-10-1 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20507 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1851 |
|
| 04 | | พ. | 09:29-12:10 | 230508 | C | 37-36-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรเทพ อรรถวรเดช
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 37-36-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1832 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220901 |
|
| 05 | | จ. | 09:29-12:10 | 230505 | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สากล พรหมสถิตย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1833 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220902 |
|
| 06 | | จ. | 09:29-12:10 | 230506 | C | 38-30-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 37-30-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250608 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220603 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-15:30 | 240702 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สายใจ ทันการ
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 1 : สาธารณสุขศาสตร์ | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250605 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240801 |
|
| 20 | | อ. | 12:59-15:30 | 230505 | C | 37-34-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สากล พรหมสถิตย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 37-34-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1834 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220903 |
|
| 21 | | จ. | 12:59-15:30 | 230403 | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 2 : สาธารณสุขศาสตร์ | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250606 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240802 |
|
| 22 | | จ. | 09:29-12:10 | 230403 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฟ้าประทาน เติมขุนทด
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 3 : สาธารณสุขศาสตร์ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250607 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240803 |
|
| 23 | | พ. | 09:29-12:10 | 230501 | C | 42-38-4 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สายใจ ทันการ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 41-37-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 บรรยาย | 230505 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220604 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 12:59-15:30 | 151003 | C | 40-24-16 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 รุ่น 65 : สัตวศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 รุ่น 65 : | 10-10-0 18-14-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151003 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 |
|
| 02 | | ส. | 12:59-15:30 | 151107 | C | 40-15-25 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สากล พรหมสถิตย์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การจัดการ หมู่ 1 รุ่น 65 : การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป | 40-13-27 80-2-78 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151003 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151003 |
|
| 04 | | อา. | 09:39-12:10 | 151103 | C | 40-19-21 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน รัฐประศาสนฯ หมู่ 1 รุ่น 65 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 29-19-10 70-0-70 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 151006 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151006 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 08 | | พ. | 09:29-12:10 | 230509 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1033 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220904 |
|
| 09 | | จ. | 09:29-12:10 | 230510 | C | 26-25-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ | 26-25-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 543 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151002 |
|
| 10 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 230504 | C | 32-30-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร เพชรสินจร
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 1 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 131 - LC 7 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240705 |
|
| 11 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 230501 | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สายใจ ทันการ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 1 : ฟิสิกส์ ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ฟิสิกส์ หมู่ 2 : ฟิสิกส์ | 18-17-1 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1943 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 20306 |
|
| 12 | | จ. | 12:59-15:30 | 230502 | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร วิชัยรัมย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 260502 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1947 |
|
| 13 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230405 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 1 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 133 - LC 9 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151102 |
|
| 14 | | พ. | 13:49-16:20 | 230509 | C | 28-27-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชฎาภรณ์ สุนทรธนาภิรมย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 2 : ภาษาไทย | 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 1034 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1958 |
|
| 15 | | จ. | 09:29-12:10 | 230408 | C | 24-24-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร วิชัยรัมย์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์ทั่วไป หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียนบรรยาย | 260503 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 1948 |
|
| 17 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 230405 | C | 21-21-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ พุฑฒิพงษ์ชัยชาญ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ คอมพิวเตอร์ศึกษา หมู่ 2 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา | 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 134 - LC 10 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151204 |
|
| 18 | | จ. | 12:59-15:30 | 230510 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 2 : คณิตศาสตร์ | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 544 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151106 |
|
| 19 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230504 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร เพชรสินจร
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน การศึกษาปฐมวัย หมู่ 2 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ธ.ค. 2566 เวลา 09:00 - 10:30 ห้องเรียน | 132 - LC 8 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 151101 |
|