| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 14 | | พ. | 08:39-11:20 | 641 | C | 33-26-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สากล พรหมสถิตย์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1 : ศิลปะและการออกแบบ | 19-14-5 14-12-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250703 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1832 |
|
| 15 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 642 | C | 36-33-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สากล พรหมสถิตย์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230502 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการจัดการ | 240708 |
|
| 17 | | พ. | 08:39-11:20 | 643 | C | 35-29-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ | 25-25-0 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250704 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1024 |
|
| 19 | | จ. | 12:59-15:30 | 151101 | C | 48-43-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220909 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1866 |
|
| 21 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 643 | C | 35-27-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนพัฒน์ จงมีสุข
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ | 28-20-8 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1862 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1032 |
|
| 24 | | จ. | 09:29-12:10 | 230403 | C | 47-47-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สายใจ ทันการ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 : บัญชี | 47-47-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230505 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230404 |
|
| 25 | | พ. | 13:49-16:20 | 230403 | C | 47-46-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สายใจ ทันการ
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การจัดการธุรกิจ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์การจัดการธุรกิจ) บริหารธุรกิจบัณฑิต กลุ่มวิชาการเงินและการลงทุน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน บริหารธุรกิจ(การเงินฯ) หมู่ 1 : บริหารธุรกิจบัณฑิต กลุ่มวิชาการเงินและการลงทุน | 29-28-1 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1968 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151106 |
|
| 26 | | จ. | 12:59-15:30 | 230403 | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สายใจ ทันการ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 2 : บัญชี | 46-45-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230506 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220908 |
|
| 27 | | พฤ. | 09:29-12:10 | 230403 | C | 48-48-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัญชา จันทราช
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การค้าสมัยใหม่ 1 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 หมู่เรียน เศรษฐศาสตร์ฯ การค้าสมัยใหม่ 2 : เศรษฐศาสตร์ (กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจการค้าสมัยใหม่) | 25-25-0 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1948 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220306 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 08:39-11:20 | 624 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 1 : นาฏศิลป์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1024 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20401 |
|
| 02 | | อ. | 12:59-15:30 | 151102 | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 1 : สังคมศึกษา | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1032 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151203 |
|
| 03 | | พ. | 08:39-11:20 | 642 | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สถาพร วิชัยรัมย์
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 1 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีตะวันตก หมู่ 2 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีตะวันตก) | 20-20-0 19-18-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนการท่องเที่ยวและโรงแรม 1 | 240406 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151105/1 |
|
| 05 | | ศ. | 08:39-11:20 | 151101 | C | 29-27-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 1 : พลศึกษา | 29-27-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20301 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20402 |
|
| 06 | | อ. | 08:39-11:20 | 624 | C | 32-30-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 32-30-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 135 - LC 11 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250802 |
|
| 07 | | ศ. | 08:39-11:20 | 230404 | C | 45-41-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กนกพล สมวงศ์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 1 : ศิลปศึกษา ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปศึกษา หมู่ 2 : ศิลปศึกษา | 22-19-3 23-22-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20303 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250809 |
|
| 08 | | อ. | 12:59-15:30 | 641 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภรัญโรจน์ ศิวรังสีรัชต์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1023 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250803 |
|
| 09 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 625 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิษณุ ปัญญายงค์
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน นาฏศิลป์ หมู่ 2 : นาฏศิลป์ ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ดนตรีไทย หมู่ 3 : ดนตรีศึกษา (วิชาเอกดนตรีไทย) | 21-20-1 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 134 - LC 10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยาย | 250604 |
|
| 10 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 151101 | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพดล ธีระวงศ์ภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน พลศึกษา หมู่ 2 : พลศึกษา | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 20302 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20308 |
|
| 11 | | อ. | 08:39-11:20 | 151102 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภธัช ศรีวิพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สังคมศึกษา หมู่ 2 : สังคมศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ก.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1033 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 151003 |
|