| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 1873 | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ สถาปัตย์ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ศิลปะและการออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน ศิลปะและการออกแบบ หมู่ 1 : ศิลปะและการออกแบบ | 29-29-0 16-16-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240701 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240701 |
|
| 02 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 1851 | C | 52-52-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมไฟฟ้า หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า | 52-52-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220908 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220908 |
|
| 03 | | อ. | 08:39-11:20 | 20307 | C | 37-37-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์คำจันทร์ ร่มเย็น
|
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 : สัตวศาสตร์ | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
|
| 04 | | จ. | 12:59-15:30 | 20301 | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เกษตรศาสตร์ หมู่ 1 : เกษตรศาสตร์ เทคโนโลยีการประมง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีการประมง หมู่ 1 : เทคโนโลยีการประมง | 34-34-0 8-8-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240606 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240606 |
|
| 05 | | พ. | 13:49-16:20 | 1831 | C | 49-49-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิศวกรรมฯ การจัดการอุต หมู่ 1 : วิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรม เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เซรามิกส์และการออกแบบ หมู่ 1 : เทคโนโลยีเซรามิกส์และการออกแบบ เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมอิเล็กฯ หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ | 32-32-0 7-7-0 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 220903 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียน | 220604 |
|
| 07 | | ศ. | 08:39-11:20 | 1861 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 1 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240702 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการตลาด | 240806 |
|
| 11 | | จ. | 08:39-11:20 | 20308 | C | 38-36-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต่อศักดิ์ กาญจนทรัพย์สิน
|
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 2 : สัตวศาสตร์ | 36-35-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240608 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240702 |
|
| 12 | | พ. | 08:39-11:20 | 1862 | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุทิศา โขงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนฯ วิศวกรรมโยธา หมู่ 2 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายเศรษฐศาสตร์ | 240703 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องเรียนการท่องเที่ยวและโรงแรม 1 | 240406 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 09:39-12:10 | 250602 | C | 30-21-9 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิริภิญญา ตระกูลรัมย์ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 รุ่น 64 : การพัฒนาสังคม ทุกชั้นปี รุ่น 64 หมู่เรียน สัตวศาสตร์ หมู่ 1 รุ่น 64 : | 17-12-5 14-9-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230407 |
|
| 02 | | ส. | 12:59-15:30 | 625 | C | 40-20-20 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินิรณี ทัศนะเทพ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนฯ หมู่ 1 รุ่น 64 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 32-20-12 67-0-67 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230408 |
|
| 04 | | อา. | 09:39-12:10 | 240607 | C | 40-22-18 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิยม ขุนรองรัมย์ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บัญชี หมู่ 1 รุ่น 64 : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 รุ่น 64 : | 20-16-4 12-6-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230406 |
|