| มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 02 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 744 | C | 28-26-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรัญญา มณีทอง
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน คณิตศาสตร์ หมู่ 1 : คณิตศาสตร์ เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เคมี หมู่ 1 : เคมี สถิติและวิทยาการสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สถิติและสารสนเทศ หมู่ 1 : สถิติและวิทยาการสารสนเทศ | 7-7-0 13-11-2 8-8-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยาย | 250809 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230407 |
|
| 04 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 220702 | C | 53-45-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งเรือง งาหอม
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาการคอมพิวเตอร์ หมู่ 1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 53-45-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 151005 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220903 |
|
| 05 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 20406 | C | 44-39-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทรนันท์ ทวดอาจ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 1 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 44-39-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240607 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220906 |
|
| 06 | | พฤ. | 08:39-11:20 | 220604 | C | 48-41-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปฏิมา จันทร์นวล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 48-41-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240702 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220904 |
|
| 08 | | จ. | 12:59-15:30 | 220306 | C | 36-35-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริณี จิรเจษฎา
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 1 : สาธารณสุขศาสตร์ | 36-35-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240609 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220908 |
|
| 09 | | พ. | 08:39-11:20 | 20406 | C | 43-41-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทรนันท์ ทวดอาจ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน วิทยาศาสตร์การกีฬา หมู่ 2 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 43-41-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการบัญชี | 240608 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220907 |
|
| 10 | | จ. | 08:39-11:20 | 220307 | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริณี จิรเจษฎา
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 2 : สาธารณสุขศาสตร์ | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียนบรรยายการสื่อสารมวลชน | 240701 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220909 |
|
| 11 | | จ. | 12:59-15:30 | 220408 | C | 36-34-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งเรือง งาหอม
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน สาธารณสุขศาสตร์ หมู่ 3 : สาธารณสุขศาสตร์ | 36-34-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 13401 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 1933 |
|
| 12 | | พ. | 08:39-11:20 | 220605 | C | 50-45-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปฏิมา จันทร์นวล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 หมู่เรียน เทคโนโลยีสารสนเทศ หมู่ 2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 48-43-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230505 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220905 |
|
| 13 | | จ. | 09:29-12:10 | 230404 | C | 50-46-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภาวรัตน์ ทัพสุริย์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 50-46-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230507 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230507 |
|
| 14 | | อ. | 12:59-15:30 | 250602 | C | 31-27-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชุลีกานต์ สายเนตร
|
| | | สำรองให้: | ศิลปะดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ศิลปะดิจิทัล หมู่ 1 : ศิลปะดิจิทัล | 31-27-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 742 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20509 |
|
| 15 | | จ. | 09:29-12:10 | 230403 | C | 47-45-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วิริญรัชญ์ สื่อออก
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาไทย หมู่ 1 : ภาษาไทย | 47-45-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230405 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230504 |
|
| 16 | | จ. | 09:29-12:10 | 250804 | C | 35-31-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุกัญญา ทองขัน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษ | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1945 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 20403 |
|
| 17 | | อ. | 09:29-12:10 | 230501 | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัทรา แตงทับทิม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 1 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 49-47-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1947 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230505 |
|
| 18 | | อ. | 12:59-15:30 | 210301 | C | 61-58-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วชิรารักษ์ โอรสรัมย์
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน การพัฒนาสังคม หมู่ 1 : การพัฒนาสังคม | 61-58-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 210301 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียน | 220503 |
|
| 19 | | พ. | 09:29-12:10 | 641 | C | 36-31-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชญาพร จันทะนันท์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 1 : นิติศาสตร์ ดนตรีสากล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ดนตรีสากล หมู่ 1 : ดนตรีสากล | 23-19-4 13-12-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องบรรยายสัตวศาสตร์ | 20508 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240803 |
|
| 22 | | อ. | 12:59-15:30 | 250805 | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุกัญญา ทองขัน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษ | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องประชุมช่อกล้วยฟ้า | 1014 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240801 |
|
| 23 | | จ. | 12:59-15:30 | 250806 | C | 34-33-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัทรา แตงทับทิม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษ หมู่ 3 : ภาษาอังกฤษ | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1946 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 240802 |
|
| 24 | | จ. | 12:59-15:30 | 230405 | C | 50-49-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชุลีกานต์ สายเนตร
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 2 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 บรรยาย | 230508 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230508 |
|
| 25 | | พฤ. | 12:59-15:30 | 230406 | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชุลีกานต์ สายเนตร
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน รัฐประศาสนศาสตร์ หมู่ 3 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 46-44-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1956 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230509 |
|
| 26 | | จ. | 09:29-12:10 | 642 | C | 31-21-10 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมภพ กาญจนะ
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน นิติศาสตร์ หมู่ 2 : นิติศาสตร์ บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน บรรณารักษ์ศาสตร์ฯ หมู่ 1 : บรรณารักษ์ศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 27-17-10 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 210203 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 ห้องเรียนบรรยายการเงินและการธนาคาร | 240804 |
|
| 27 | | อ. | 12:59-15:30 | 230502 | C | 48-45-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภาวรัตน์ ทัพสุริย์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 หมู่เรียน ภาษาอังกฤษธุรกิจ หมู่ 2 : ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 48-45-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ธ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 14:30 ห้องเรียน | 1949 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 บรรยาย | 230506 |
|